A matsayin mai talla, yana iya zama da wahala, kula da duk bayanan ma'auni. Wataƙila kun ci karo da sharuɗɗan kamar CPC a hanya, akalla sau ɗaya. Bari mu fahimci wannan mahimmin lokaci a jumloli. CPC, ko farashi ta dannawa ɗaya, ana iya bayyana shi azaman matsakaicin farashi, waɗanda aka kashe akan samun danna daga Tallace -tallacen Google. Danna yana nufin, cewa mai amfani yana sadarwa tare da tallan ku don samfuran ko sabis, cewa alamar ku tayi. Lokacin da kuka danna tallan ku, an nuna farkon tafiya mai yuwuwa abokin ciniki a matsayin abokin ciniki. Kuma lokacin da dannawa ɗaya zai iya taimakawa sosai, yana da mahimmanci, Ku kashe kasafin kuɗi mai dacewa akan dannawa.
Abubuwan, wanda ke shafar CPC na talla
1. Duk lokacin da mai amfani ya danna ko hulɗa tare da tallace -tallace akan samfuran ko sabis na alamarku, CPC ta shafa. Dole ne ku tabbatar, cewa tallan ku na Google suna ba da kyakkyawar ƙwarewar mai amfani, idan kuna son samun canji mai kyau.
2. Idan tallan ku ya dace da masu sauraron ku, ya bayyana daidaituwa kuma ya dace, ka fi. Kuna iya amfani da keɓaɓɓen tasiri da tasiri shafuka masu saukowa da ingantattun kalmomi, wadanda suka dace da kamfen din ku. Mafi mahimmin mahimmanci shine, mafi girman ƙimar inganci.
3. Nau'in talla, cewa ku yi talla don kamfen ɗin ku, shine mai yanke shawara, wanda ke bayyana CPC ɗin ku. Nau'in tallan sun dogara ne akan manufofin, kuna so ku cimma.
4. Dandalin da aka zaɓa don isar da tallan ku yana ayyana CPC. Misali, dandalin sada zumunta yana da babban CPC.
Danna Zamba
Danna zamba ko dannawa mara amfani, wanda aka ayyana azaman tsari na danna talla, don yin ƙari da gangan kasafin kuɗi. Waɗannan dannawa na iya kasancewa daga bots, Masu fafatawa ko baƙi na intanet, wanda kusan ba a iya ganewa. Cibiyar sadarwar talla na iya gano latsa mara inganci kuma cire su daga kashe tallan, don haka bai shafi CPC ɗin ku ba.
Google yana bincike sosai don gano maƙallan ɓatarwa. Yana da wani algorithm, wanda ya gane kuma ya raba latsa na karya, kafin a caje ku.